Căn hộ Vinaconex 1, Cầu Giấy 149m² giá 13.6 tỷ - View hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Vinaconex 1, Cầu Giấy 149m² giá 13.6 tỷ - View hồ tuyệt đẹp!

13.6 tỷ
149 m² - 91 triệu/m²

Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
149 m²

Chào đón bạn đến với căn hộ chung cư cao cấp Vinaconex 1, tọa lạc tại vị trí đắc địa ngay nút giao Khuất Duy Tiến - Trần Duy Hưng - Đại lộ Thăng Long. Đây là căn hộ đầu hồi lô góc với thiết kế thông thoáng và hiện đại, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 149m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Căn hộ dạng đầu hồi 3 mặt thoáng, cửa hướng Đông Bắc, ban công Đông Nam - Tây Nam, view hồ Mễ Trì, không khí trong lành và thoáng đãng. Nội thất được trang bị đầy đủ và cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Ngoài ra, căn hộ còn có 5 slot để xe.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu đô thị GreenBay, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Chỉ mất 5 phút đi bộ đến các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn
  • Cách trường học các cấp từ mầm non đến trung học phổ thông chỉ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Big C, Vincom, giúp bạn dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông công cộng phong phú, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, đặc biệt là những ai yêu thích sự yên tĩnh và trong lành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này!