Căn hộ Victoria Village Thủ Đức 64.5m² giá chỉ 4.95 tỷ - Tiện ích đẳng cấp Novaland! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Victoria Village Thủ Đức 64.5m² giá chỉ 4.95 tỷ - Tiện ích đẳng cấp Novaland!

4.95 tỷ
64.5 m² - 77 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
64.5 m²

Chào mừng bạn đến với dự án căn hộ Victoria Village, nơi hội tụ đầy đủ tiện ích sống hiện đại và không gian sống xanh mát. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn hộ đẳng cấp tại trung tâm hành chính TP Thủ Đức!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.5m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp thông thoáng
  • Đặc điểm: Căn góc view công viên, thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Cách UBND TP Thủ Đức chỉ 1km, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Gần Vincom Mega Mall và trường Quốc Tế Việt Úc, chỉ 4 - 5km
  • Di chuyển dễ dàng tới khu đô thị Thủ Thiêm và cảng Cát Lái trong vòng 5 - 7km
  • 10 phút đến trung tâm Quận 1 qua hầm Thủ Thiêm
  • Phút chốc tới cao tốc Long Thành - Dầu Giây, thuận lợi đi Vũng Tàu và sân bay
  • Không gian sống an lành với hơn 50% diện tích dành cho cây xanh và công viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.950 triệu VND

Phù hợp với ai:

Dự án phù hợp với gia đình trẻ, người đi làm hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê trong tương lai, với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với phòng kinh doanh Novaland để được tư vấn và báo giá chi tiết từng loại căn hộ:
0979479*** (Zalo, Viber)

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam