Căn hộ Valeo Đầm Sen Tân Phú 87m² giá 4.4 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Valeo Đầm Sen Tân Phú 87m² giá 4.4 tỷ - Sổ hồng riêng, thương lượng!

4.4 tỷ
87 m² - 51 triệu/m²

Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
87 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Valeo Đầm Sen - một trong những lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại tại quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 87m², căn hộ được thiết kế thông minh và tinh tế, đảm bảo không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi rộng lớn, lý tưởng cho những ngày hè oi ả
  • Công viên xanh mát, nơi lý tưởng để dạo bộ và thư giãn
  • Khu BBQ ngoài trời, thích hợp cho các buổi tiệc tùng cùng gia đình và bạn bè
  • Khu vui chơi trẻ em an toàn, giúp trẻ em có không gian vui chơi thoải mái
  • Sân bóng rổ và các tiện ích thể thao khác, phục vụ nhu cầu rèn luyện sức khỏe
  • Trường học gần kề, thuận tiện cho việc học tập của con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.4 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, đôi vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có giá trị ổn định tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!