Căn hộ V1 Tây Mỗ 27.4m² giá 2.87 tỷ - Hướng Đông Nam, pháp lý HĐMB | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ V1 Tây Mỗ 27.4m² giá 2.87 tỷ - Hướng Đông Nam, pháp lý HĐMB

2.87 tỷ
27 m² - 106 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
27 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng trong khu vực Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội! Căn hộ V1 với diện tích 27.4m², hướng Đông Nam, là lựa chọn hoàn hảo cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.4m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm tại tầng 1x của tòa V1, với hướng Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực chợ Tây Mỗ, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường mầm non và tiểu học khoảng 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ mất 5 phút đi xe đến công viên giải trí lớn, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Giao thông thuận tiện với đường Đại lộ Thăng Long, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.87 tỷ VND bao phí
  • Pháp lý: Chưa có sổ (Hợp đồng mua bán)
  • Tiến độ thanh toán: Trả thẳng

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những gia đình trẻ, cặp đôi hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị tại khu vực phát triển năng động của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội