Căn hộ Urban Hill Quận 7 108m² giá 12,7 tỷ - View thoáng mát, nội thất đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Urban Hill Quận 7 108m² giá 12,7 tỷ - View thoáng mát, nội thất đầy đủ!

12.7 tỷ
108 m² - 118 triệu/m²

Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
108 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu căn hộ Urban Hill tuyệt đẹp với diện tích 108m², tọa lạc tại đường Nguyễn Văn Linh, phường Tân Phong, quận 7, TP.HCM. Với thiết kế hiện đại và không gian sống thoáng đãng, căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn và gia đình những trải nghiệm sống tuyệt vời nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 108m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: View thoáng mát, có chỗ để ô tô trong hầm, nội thất đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại SC VivoCity, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học quốc tế gần 1km, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến khu vực Phú Mỹ Hưng, thuận lợi cho công việc và giải trí
  • Gần bệnh viện FV, đảm bảo an tâm về sức khỏe cho cả gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có giá trị gia tăng cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội