Căn hộ Tonkin Smart City 75m² giá 7.749 tỷ - Thiết kế Indochine mới toanh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Tonkin Smart City 75m² giá 7.749 tỷ - Thiết kế Indochine mới toanh!

7.749 tỷ
75 m² - 103 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ 75m² tại Tonkin Smart City, nơi không gian sống hoàn hảo kết hợp giữa thiên nhiên và kiến trúc hiện đại. Với thiết kế căn góc hướng Tây Nam, căn hộ này được để lại full nội thất phong cách Indochine mới toanh, mang đến sự sang trọng và ấm cúng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Căn góc, 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 1 vệ sinh
  • Đặc điểm: Để lại full nội thất, thiết kế hiện đại, phong thủy vượng khí, an lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và nhà trẻ, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Big C Thăng Long chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Gần công viên và khu vui chơi giải trí, không gian sống xanh mát
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội qua Đại lộ Thăng Long
  • Gần các bệnh viện và cơ sở y tế, đảm bảo sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.749 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Với phong thủy tốt và thiết kế tinh tế, nơi đây sẽ là điểm dừng chân lý tưởng cho bạn và gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy để lại tin nhắn để được tư vấn chi tiết và lên lịch xem nhà!