Căn hộ Tố Hữu, Nam Từ Liêm 85m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Tố Hữu, Nam Từ Liêm 85m² giá 37 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức!

37 tỷ
85 m² - 435 triệu/m²

Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
85 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa nhà 9 tầng mặt ngõ ô tô Tố Hữu, Nam Từ Liêm! Đây là một bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để khai thác thu nhập ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 85m²
  • Bố trí: 20 studio full nội thất + 1 mặt bằng kinh doanh
  • Đặc điểm: Tòa nhà 9 tầng có hầm, đã hoàn thiện, sẵn sàng khai thác

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách Trung tâm thương mại The Garden chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội
  • Gần nhiều tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 37 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc homestay với thu nhập ổn định, cũng như cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở có tiềm năng phát triển trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!