Căn hộ Times City 95m² lô góc view thoáng - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Times City 95m² lô góc view thoáng - Sẵn sàng vào ở!

13 tỷ
95 m² - 137 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

2 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
95 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại Khu đô thị Times City với vị trí lô góc đắt giá, sở hữu tầm view cực thoáng đãng, mang lại không gian sống đẳng cấp và đầy đủ tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi kết nối trực tiếp với khu vực bếp.
  • Đặc điểm: Căn hộ lô góc view siêu thoáng, đặc biệt có sẵn slot để xe ô tô và chủ nhà tặng toàn bộ nội thất cao cấp cho khách hàng thiện chí.

Tiện ích xung quanh:

  • Hệ thống trường học liên cấp Vinschool ngay trong khuôn viên dự án.
  • Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec cách chỉ 5 phút di chuyển.
  • Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall với đầy đủ dịch vụ mua sắm, giải trí.
  • Hệ thống bể bơi bốn mùa, sân thể thao và công viên cây xanh rộng lớn.
  • Kết nối giao thông thuận tiện tới các tuyến phố lớn như Minh Khai, Vĩnh Tuy.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, những người thành đạt mong muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi, an ninh 24/7 và không gian sống xanh ngay giữa lòng trung tâm quận Hai Bà Trưng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất!