Căn hộ Times City 187m² giá 21 tỷ - Thiết kế sang trọng, ban công thoáng mát! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Times City 187m² giá 21 tỷ - Thiết kế sang trọng, ban công thoáng mát!

21 tỷ
187 m² - 112 triệu/m²

Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
187 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ đẳng cấp tại Times City, nơi không chỉ mang lại không gian sống tốt nhất mà còn thể hiện phong cách sống hiện đại và sang trọng. Căn hộ rộng rãi 187m² với 4 phòng ngủ thông thoáng, thiết kế 3 ban công giúp đón gió và ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 ban công
  • Đặc điểm: Full nội thất sang trọng, thiết kế hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Times City, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách bệnh viện Vinmec 1km, đảm bảo an tâm cho sức khỏe
  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho những gia đình lớn cần không gian rộng rãi hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản đẳng cấp với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để xem nhà trực tiếp và được tư vấn miễn phí.