Căn hộ Thủ Thiêm Lake View 89m² giá 11.5 tỷ - Full nội thất chất lượng châu Âu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Thủ Thiêm Lake View 89m² giá 11.5 tỷ - Full nội thất chất lượng châu Âu!

11.5 tỷ
89 m² - 129 triệu/m²

An Khánh, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
89 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Thủ Thiêm Lake View, nơi mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi bậc nhất tại phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh. Với thiết kế tinh tế và nội thất đầy đủ chất lượng châu Âu, căn hộ này chắc chắn sẽ làm hài lòng cả những khách hàng khó tính nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp và 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất mới sử dụng, phong cách thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút đi xe
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận nhờ hạ tầng giao thông phát triển
  • Gần trường học quốc tế, thuận lợi cho con em đi học
  • Đầy đủ các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, bệnh viện trong bán kính 1km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại khu vực trung tâm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.