Căn hộ The Sun Avenue Quận 2 35m² giá chỉ 3.33 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Sun Avenue Quận 2 35m² giá chỉ 3.33 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

3.33 tỷ
35 m² - 95 triệu/m²

Phường An Phú, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
35 m²

Không thể bỏ lỡ! Căn hộ studio tại The Sun Avenue, quận 2 với diện tích 35m² đang chờ đón chủ nhân mới. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi tại trung tâm thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản, tháp trung tâm, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinMart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Trường Quốc Tế Mỹ AIS chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Gần bến xe buýt và ga Metro, thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Nhiều khu vui chơi giải trí và nhà hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.33 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những cá nhân hoặc gia đình nhỏ mong muốn tìm kiếm không gian sống tiện nghi, hiện đại giữa lòng thành phố, đồng thời có thể đầu tư sinh lời từ hợp đồng thuê hiện tại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và sở hữu ngay căn hộ tuyệt vời này!