Căn hộ The Spark Dương Nội 56m² giá chỉ 3.94 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Spark Dương Nội 56m² giá chỉ 3.94 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3.94 tỷ
56 m² - 70 triệu/m²

Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại The Spark, Dương Nội, Hà Đông! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ 56m² với 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, được sửa sang tỉ mỉ, sẵn sàng để bạn dọn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ chính chủ, sửa sang tâm huyết, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Dương Nội, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Dương Nội chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu trung tâm thương mại lớn như AEON Mall Hà Đông và Vincom Mega Mall
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.94 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ, người đi làm hoặc đầu tư cho thuê, với không gian sống hiện đại và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và sắp xếp lịch xem nhà.