Căn hộ The Privé Tháp 11, Quận 2 - 81m² giá 9.87 tỷ - View đẹp, không bị chắn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Privé Tháp 11, Quận 2 - 81m² giá 9.87 tỷ - View đẹp, không bị chắn!

9.871 tỷ
81 m² - 122 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Khám phá ngay căn hộ tuyệt đẹp tại The Privé - Tháp 11, tầng 29, với không gian sống đẳng cấp và view đẹp ngắm hoa hậu. Đây là cơ hội tuyệt vời cho bạn sở hữu một căn hộ hoàn hảo tại Quận 2!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ vuông vức, phòng khách rộng, ban công thoáng đãng
  • Đặc điểm: View kép hướng sông và nội khu xanh, thiết kế sang trọng và bền vững

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Mega Market An Phú chỉ 1km
  • Cách trường quốc tế British International School 2km, thuận tiện cho con em đi học
  • Chỉ mất 15 phút di chuyển đến khu đô thị Thủ Thiêm
  • Gần bến xe buýt và ga Metro, thuận tiện di chuyển
  • Khu vực an ninh 24/7, yên tĩnh và trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.871 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ, chuyên gia làm việc tại Quận 2 hoặc nhà đầu tư muốn giữ tài sản giá trị cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại The Privé! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ chọn phương thức thanh toán tốt nhất!