Căn hộ The Origami Quận 9 63,9m² giá 4,311 tỷ - Căn cuối cùng duy nhất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Origami Quận 9 63,9m² giá 4,311 tỷ - Căn cuối cùng duy nhất!

4.311 tỷ
63 m² - 68 triệu/m²

Phường Long Bình, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
63 m²

Chỉ còn duy nhất 1 căn hộ 2PN+1 tại The Origami, một lựa chọn hoàn hảo cho gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63,9 m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ + 1 phòng đa năng (phòng làm việc/phòng học)
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc – Đông Bắc, view nội khu trực diện công viên và hồ bơi, thiết kế vuông vức tối ưu công năng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Long Bình chỉ 1km, mua sắm tiện lợi
  • Gần bệnh viện Đa khoa quận 9, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Tiện ích nội khu phong phú: hồ bơi resort, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, đường dạo bộ
  • Phân khu The Origami mang phong cách Nhật Bản, yên tĩnh, cộng đồng cư dân văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,311 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ cần không gian sống tiện nghi, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê ổn định với mức giá hấp dẫn.

Liên hệ:

Chốt ngay căn hộ duy nhất này trước khi quá muộn! Liên hệ để biết thêm chi tiết về mặt bằng, hình thực tế và phương án vay phù hợp nhất.