Căn hộ The Matrix One Mễ Trì 113m² giá 16 tỷ - Full nội thất cao cấp ngay tầng cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
13 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Matrix One Mễ Trì 113m² giá 16 tỷ - Full nội thất cao cấp ngay tầng cao!

16 tỷ
113 m² - 142 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
113 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ mơ ước tại The Matrix One! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn góc 3 phòng ngủ sang trọng, nằm ở tầng cao với view thành phố tuyệt đẹp. Căn hộ đã được đầu tư nội thất cao cấp lên đến 2 tỷ đồng với các thương hiệu nổi tiếng như An Cường, Hafele, Bosch, bao gồm đầy đủ TV, tủ lạnh, máy giặt sấy, máy rửa bát và nhiều tiện nghi khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp đầy đủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Căn góc, tầng cao, view thành phố, nội thất hoàn thiện 100%

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại The Garden, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học quốc tế và bệnh viện chỉ 1km, phù hợp cho gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác qua hệ thống giao thông thuận lợi
  • Gần công viên Mễ Trì, không gian sống trong lành và thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam