Căn hộ The Manor Mỹ Đình 106m² giá 9.8 tỷ - Đẳng cấp sống hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Manor Mỹ Đình 106m² giá 9.8 tỷ - Đẳng cấp sống hiện đại!

9.8 tỷ
106 m² - 92 triệu/m²

Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ đẳng cấp tại The Manor Mỹ Đình! Với diện tích 106m², căn hộ này được thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ nằm trong tòa nhà The Manor, thiết kế sang trọng, nội thất cao cấp, ánh sáng tự nhiên đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Mỹ Đình, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách trung tâm thương mại The Garden chỉ 1km, dễ dàng mua sắm.
  • Gần bệnh viện 198, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Có nhiều quán cà phê và nhà hàng xung quanh, đáp ứng nhu cầu thư giãn.
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm Hà Nội qua đường Mễ Trì.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc các chuyên gia đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sang trọng tại Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại The Manor Mỹ Đình!