Căn hộ The Estella Thủ Đức 124m² giá 13.4 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Estella Thủ Đức 124m² giá 13.4 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

13.4 tỷ
124 m² - 108 triệu/m²

An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
124 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ The Estella, tọa lạc tại phường An Phú, quận Thủ Đức. Với diện tích 124m², căn hộ này được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, cùng bếp mở tạo cảm giác thoáng đãng và rộng rãi. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Bếp mở, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc tế Mỹ (AIS) và Trường Quốc tế British International School
  • Cách Vincom Mega Mall Thảo Điền chỉ 5 phút đi xe
  • Dễ dàng tiếp cận với hệ thống giao thông như Metro và Xa lộ Hà Nội
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an toàn và gần gũi với các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.