Căn hộ The Estella Quận 2 171m² giá 18.5 tỷ - View hồ bơi Landmark cực đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Estella Quận 2 171m² giá 18.5 tỷ - View hồ bơi Landmark cực đẹp!

18.5 tỷ
171 m² - 108 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
171 m²

Bạn đang tìm kiếm một căn hộ hoàn hảo với vị trí đắc địa và nội thất cao cấp? Căn hộ The Estella Quận 2 chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn! Với thiết kế hiện đại, tỉ mỉ, căn hộ này không chỉ đáp ứng nhu cầu ở mà còn mang đến không gian sống tiện nghi, thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 171m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ lớn, phòng khách và bếp siêu rộng (bếp mở), 4 toilet, kho, logia rộng rãi
  • Đặc điểm: Căn góc thoáng mát, đón gió quanh năm, view toàn cảnh nội khu và Landmark 81 cực đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường quốc tế AIS chỉ 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Gần bệnh viện Quốc tế Mỹ, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua Xa Lộ Hà Nội
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận tiện với trạm Metro gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.5 tỷ VND (net), hàng hiếm giá tốt

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, người làm văn phòng hay các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm cơ hội sinh lời lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội