Căn hộ The Estella quận 2 124m² giá 14 tỷ - Căn góc view đẹp tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Estella quận 2 124m² giá 14 tỷ - Căn góc view đẹp tuyệt vời!

14 tỷ
124 m² - 113 triệu/m²

An Phú Đông, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
124 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời tại The Estella, quận 2! Với thiết kế căn góc ấn tượng, căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn sở hữu view đẹp tuyệt vời, giúp bạn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 124m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Căn góc, view đẹp, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, thuận tiện mua sắm
  • Cách trạm Metro số 1 chỉ 500m, dễ dàng di chuyển
  • Gần trường quốc tế British International School, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn tìm kiếm không gian sống hiện đại, an ninh và tiện nghi tại quận 2.

Liên hệ:

Hãy nhấc máy gọi ngay hôm nay để được hỗ trợ xem nhà 24/7!