Căn hộ The Crest Residence quận 2 79m² giá 18.5 tỷ - Đầy đủ nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Crest Residence quận 2 79m² giá 18.5 tỷ - Đầy đủ nội thất sang trọng!

18.5 tỷ
79 m² - 234 triệu/m²

An Khánh, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
79 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại The Crest Residence, quận 2. Với thiết kế hiện đại và view sông tuyệt vời, đây là nơi lý tưởng để bạn tận hưởng cuộc sống!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1WC
  • Đặc điểm:Full nội thất cao cấp, thiết kế thông minh, view sông thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall Thảo Điền chỉ 5 phút đi xe
  • Cách trường quốc tế AIS 1km, thuận tiện cho việc học của trẻ em
  • Gần bến xe buýt và ga Metro, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân
  • Gần công viên rộng lớn, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:18.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, người muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại và tiện nghi, cũng như những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí!