Căn hộ The Charm Nha Trang 31m² giá 2.223 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Charm Nha Trang 31m² giá 2.223 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

2.223 tỷ
31 m² - 72 triệu/m²

Nam Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
31 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại The Charm Nha Trang! Đây là cơ hội sở hữu không gian sống lý tưởng với view trực diện sông, khu biệt thự và công viên ven sông, mang đến cho bạn một cuộc sống thư giãn và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31.52m² (diện tích thông thủy)
  • Bố trí: Căn studio CH07 tầng 3, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống
  • Đặc điểm: View sông tuyệt đẹp, thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập

Tiện ích xung quanh:

  • Các khu biệt thự sang trọng xung quanh, tạo không gian sống đẳng cấp
  • Gần công viên ven sông, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực trong thành phố
  • Cách trung tâm thành phố Nha Trang chỉ vài phút di chuyển
  • Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.223 triệu VND (bao gồm VAT & KPBT)

Phù hợp với ai:

Căn hộ phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên, cũng như thuận tiện cho việc di chuyển trong thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam