Căn hộ The Beverly Solari Thủ Đức 61.7m² giá 4.652 tỷ - View trực diện quảng trường | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ The Beverly Solari Thủ Đức 61.7m² giá 4.652 tỷ - View trực diện quảng trường

4.652 tỷ
61 m² - 76 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
61 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại căn hộ The Beverly Solari, nơi hội tụ của sự sang trọng và tiện nghi giữa lòng đại đô thị Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61.7m² thông thủy
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam đón nắng sớm, gió trời trong lành – View trực diện quảng trường và công viên, lý tưởng để ngắm pháo hoa vào dịp lễ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ bơi resort, mang đến không gian thư giãn tuyệt vời
  • Công viên xanh, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và dã ngoại
  • Phòng gym hiện đại, phục vụ nhu cầu rèn luyện sức khỏe
  • Khu mua sắm Vincom đối diện, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Ẩm thực sôi động xung quanh, đa dạng món ăn cho những tín đồ ẩm thực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.652 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi trong lòng thành phố, hay những nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản giá trị trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống đẳng cấp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam