Căn hộ Thăng Long Number One 107m² giá 10.1 tỷ - View hồ cực đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Thăng Long Number One 107m² giá 10.1 tỷ - View hồ cực đỉnh!

10.1 tỷ
107 m² - 94 triệu/m²

Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
107 m²

Tận hưởng không gian sống đẳng cấp tại tầng cao với tầm nhìn panorama ôm trọn hồ điều hòa xanh mát ngay tại Thăng Long Number One.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:107m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm:Tầng 39 thoáng đãng, view hồ cực đỉnh, thiết kế hiện đại tràn ngập ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ điều hòa ngay sát dự án, không gian xanh mát lý tưởng
  • Gần trung tâm thương mại The Garden và Vincom Trần Duy Hưng
  • Gần các trường Đại học lớn như ĐH Quốc gia, ĐH Hà Nội
  • Thuận tiện di chuyển đến quận Cầu Giấy và Thanh Xuân qua trục Khuất Duy Tiến
  • Hệ thống giao thông kết nối nhanh chóng với Đại lộ Thăng Long

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.1 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các gia đình đông thành viên đang tìm kiếm không gian sống cao cấp, yên tĩnh, view thoáng và thuận tiện kết nối giao thông trung tâm.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết nhất!