Căn hộ Thăng Long Capital An Khánh 69.9m² giá 5 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Thăng Long Capital An Khánh 69.9m² giá 5 tỷ - Đầy đủ nội thất, sẵn sàng vào ở!

5 tỷ
69.9 m² - 72 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
69.9 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ rộng rãi tại Thăng Long Capital An Khánh với nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho bạn chỉ việc xách vali vào ở. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho tuần này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.9m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ – 2 vệ sinh
  • Đặc điểm: Full nội thất, setup sạch đẹp, chỉ cần dọn vào là ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ An Khánh chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến đường chính như Đại lộ Thăng Long, thuận lợi di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc các chuyên gia làm việc tại Hà Nội mong muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!