Căn hộ tập thể Vĩnh Hồ 23m² giá 2.29 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ tập thể Vĩnh Hồ 23m² giá 2.29 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

2.29 tỷ
23 m² - 100 triệu/m²

Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

6 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
23 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ tập thể tại vị trí đắc địa phố Vĩnh Hồ, Đống Đa với mức giá cực kỳ hấp dẫn. Căn hộ được thiết kế tối ưu, không gian thoáng đãng, rợp bóng cây xanh, mang đến môi trường sống yên bình giữa lòng thủ đô.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 23m²
  • Bố trí: Gồm 01 phòng khách có thể kết hợp làm phòng ngủ, 01 phòng ngủ riêng biệt, khu vực bếp và vệ sinh khép kín tiện lợi.
  • Đặc điểm: Căn hộ thuộc khu tập thể dân trí cao, dưới chân tòa nhà là sân chơi trẻ em thoáng mát, sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch, giao dịch nhanh chóng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Công đoàn chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập và làm việc.
  • Gần hệ thống trường Tiểu học và THCS chuẩn Quốc gia, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho trẻ.
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, gần chợ dân sinh, siêu thị tiện lợi.
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường lớn như Tây Sơn, Thái Thịnh, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Đống Đa, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.29 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ là lựa chọn lý tưởng cho các bạn sinh viên, người mới đi làm hoặc gia đình nhỏ muốn sở hữu không gian sống ổn định tại trung tâm quận Đống Đa với chi phí hợp lý.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp, nắm bắt cơ hội sở hữu căn hộ vị trí đẹp với giá tốt nhất thị trường.