Căn hộ tập thể Tôn Đức Thắng 16m² giá 1.6 tỷ - Vị trí trung tâm | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ tập thể Tôn Đức Thắng 16m² giá 1.6 tỷ - Vị trí trung tâm

1.6 tỷ
16 m² - 100 triệu/m²

Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

7 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
16 m²

Cơ hội sở hữu nhà tại trung tâm Hà Nội với mức tài chính cực kỳ hợp lý đã đến! Căn hộ tập thể xinh xắn tại khu vực Tôn Đức Thắng, quận Đống Đa là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một chốn an cư ngay giữa lòng thủ đô với mức chi phí tiết kiệm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16m²
  • Bố trí: Căn hộ bao gồm 1 phòng ngủ ấm cúng và 1 phòng vệ sinh tiện lợi.
  • Đặc điểm: Nhà có vị trí trung tâm, nằm trong khu dân trí cao, pháp lý rõ ràng, an tâm khi giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến phố huyết mạch như Nguyễn Thái Học, La Thành, Ô Chợ Dừa, Xã Đàn, thuận tiện di chuyển.
  • Cách Văn Miếu - Quốc Tử Giám chỉ vài phút di chuyển, không gian văn hóa lịch sử ngay sát bên.
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các trường đại học lớn khu vực Đống Đa.
  • Dễ dàng tiếp cận các bệnh viện tuyến đầu như Bệnh viện Xanh Pôn, Bệnh viện Đa khoa Đống Đa.
  • Xung quanh là chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi và các dịch vụ ăn uống sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt phù hợp cho các gia đình trẻ mới cưới, người độc thân, sinh viên hoặc người đi làm đang tìm kiếm một không gian sống riêng tư, tiết kiệm chi phí nhưng vẫn đảm bảo kết nối giao thông thuận tiện đến các quận trung tâm như Ba Đình và Đống Đa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà giá tốt nhất khu vực này, liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và tư vấn pháp lý chi tiết.