Căn hộ tập thể Quỳnh Mai 35m² giá 4.98 tỷ - Bàn giao ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ tập thể Quỳnh Mai 35m² giá 4.98 tỷ - Bàn giao ngay

4.98 tỷ
35 m² - 142 triệu/m²

Phường Quỳnh Mai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
35 m²

Căn hộ tập thể tầng 2 ngay phố Quỳnh Mai, cạnh cổng Bệnh viện Thanh Nhàn, lựa chọn lý tưởng cho gia đình nhỏ muốn an cư trung tâm với tài chính hợp lý và pháp lý rõ ràng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng khách liên thông bếp, có ban công phơi đồ thoáng sáng
  • Đặc điểm:Căn hộ tập thể tầng 2, sổ đỏ riêng chính chủ, ô tô đỗ ngay chân cầu thang, khu dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay cạnh Bệnh viện Thanh Nhàn, thuận tiện chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình
  • Gần chợ Quỳnh Mai, dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống và nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Trong khu vực có Trường Tiểu học và THCS Quỳnh Mai, thuận tiện cho con đi học
  • Kết nối nhanh ra các trục đường Thanh Nhàn, Minh Khai, Kim Ngưu, di chuyển nội thành Hà Nội rất thuận lợi
  • Xung quanh nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, hiệu thuốc và dịch vụ ăn uống phong phú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ cần không gian vừa đủ, muốn ở trung tâm Hai Bà Trưng để tiện làm việc, đưa đón con đi học, hoặc các cặp vợ chồng lớn tuổi cần ở gần bệnh viện lớn và đầy đủ tiện ích dân sinh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được gửi thêm hình ảnh, video chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp, thương lượng giá tốt nhất với chủ nhà.