Căn hộ tập thể Bạch Mai 50m² giá 2.89 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ tập thể Bạch Mai 50m² giá 2.89 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ

2.89 tỷ
50 m² - 58 triệu/m²

Hai Bà Trưng, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
50 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn hộ tập thể tại Bạch Mai, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội với diện tích 50m². Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thuận lợi cho việc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50m²
  • Bố trí: Tầng 1, dễ dàng di chuyển, gần gũi với thiên nhiên
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, vị trí thông thoáng, có khả năng kinh doanh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách 1 nhà ra đường ô tô, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Ngõ thông rộng rãi, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ xung quanh
  • Gần nhiều cửa hàng, quán ăn, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, dễ dàng đi lại trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình nhỏ, người độc thân hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong một khu vực sầm uất, phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.