Căn hộ Sunshine Sky City Quận 7 77m² giá 6 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sunshine Sky City Quận 7 77m² giá 6 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có!

6.083 tỷ
77 m² - 79 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
77 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp Sunshine Sky City tại Quận 7 - một trong những khu vực đáng sống và đầu tư hàng đầu tại Nam Sài Gòn. Với vị trí liền kề Phú Mỹ Hưng, căn hộ này hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn một không gian sống đẳng cấp và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 77m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại
  • Đặc điểm: Hướng Tây Bắc, thiết kế thông minh, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Crescent Mall và SC VivoCity, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách Lotte Mart chỉ 5 phút đi xe, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Trường quốc tế và bệnh viện lớn trong khu vực, đảm bảo môi trường sống văn minh cho gia đình bạn
  • Kết nối dễ dàng đến Nguyễn Văn Linh, Q1 và Thủ Thiêm, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.083 triệu VND
  • Cọc chỉ: 100 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho gia đình trẻ, chuyên gia đang làm việc tại khu vực hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để nhận bảng giá mới nhất và chọn cho mình căn hộ đẹp nhất, số lượng có hạn!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội