Căn hộ Sunshine Legend City Hưng Yên 71m² 3.548 tỷ - View đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sunshine Legend City Hưng Yên 71m² 3.548 tỷ - View đẹp

3.548 tỷ
71 m² - 50 triệu/m²

Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

7 giờ trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
71 m²

Căn hộ 2PN tại Sunshine Legend City, L12-3312A, sở hữu 71m² thiết kế gọn gàng, view nội khu thoáng đãng, phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:71m²
  • Bố trí:2 phòng ngủ, không gian sinh hoạt tối ưu công năng
  • Đặc điểm:Căn L12-3312A thuộc Sunshine Legend City, môi trường sống hiện đại, thoáng sáng, tiện khai thác ở thực

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Bách Khoa, thuận tiện cho nhu cầu học tập và kết nối khu giáo dục
  • Kết nối nhanh tới sân vận động PVF, thuận lợi cho hoạt động thể thao và giải trí
  • Tiếp cận tổ hợp Wellness 5 sao, nâng tầm trải nghiệm sống mỗi ngày
  • Thuận tiện di chuyển về trung tâm huyện Văn Giang và khu vực Long Hưng
  • Xung quanh có hệ thống dịch vụ mua sắm, y tế và sinh hoạt thiết yếu đang phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.548 tỷ VND
  • Thanh toán:Có phương án thanh toán theo tiến độ hoặc hỗ trợ lãi suất ngân hàng

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ cần căn 2PN tiện nghi, người mua ở thực tại Văn Giang, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm có giá trị khai thác bền vững.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận mặt bằng, xem căn thực tế và chốt phương án phù hợp trước khi cơ hội đẹp này qua tay.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam