Căn hộ Sunshine Legend City 110m² - Tầng 24 view quảng trường, giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sunshine Legend City 110m² - Tầng 24 view quảng trường, giá tốt

5,214 tỷ
110 m² - 47 triệu/m²

Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
110 m²

Sở hữu ngay căn hộ tầng trung đắc địa tại Sunshine Legend City với mức giá hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, lý tưởng cho gia đình
  • Đặc điểm: Tầng 24 thoáng đãng, tầm nhìn bao trọn quảng trường Legacy, đón nắng sớm mai với hướng Đông Bắc mát mẻ, mang lại vượng khí và sự tĩnh tại cho gia chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Aeon Mall Long Biên, thỏa sức mua sắm và giải trí
  • Gần trường học quốc tế BIS, Vinschool, thuận tiện cho con em
  • Dễ dàng di chuyển đến cầu Vĩnh Tuy, kết nối nhanh chóng vào trung tâm thành phố
  • Nằm trong quần thể Sunshine Legend City với hệ thống tiện ích nội khu cao cấp
  • Khu vực phát triển sôi động với nhiều nhà hàng, cafe và dịch vụ tiện ích

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.214.000.000 VND (tương đương 47,4 tr/m²) áp dụng cho thanh toán tiến độ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ hoặc những ai yêu thích không gian sống tiện nghi, đẳng cấp với tầm nhìn đẹp và vị trí thuận lợi tại Quận Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ mơ ước tại Sunshine Legend City với mức giá ưu đãi. Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và tham quan căn hộ!