Căn hộ Sunshine City Ciputra Tây Hồ 104m² giá 9.85 tỷ - Căn góc view đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sunshine City Ciputra Tây Hồ 104m² giá 9.85 tỷ - Căn góc view đẹp

9.85 tỷ
104 m² - 95 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

13 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
104 m²

Sở hữu căn góc 104m² thông thủy tại tòa S4 Sunshine City Ciputra, đây là lựa chọn đáng cân nhắc cho khách mua ở thực hoặc đầu tư lâu dài nhờ tầng cao thoáng sáng, bố trí 3 phòng ngủ tiện nghi và tầm nhìn vườn treo, nội khu xanh mát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:104m²
  • Bố trí:3 phòng ngủ, 2 WC, 2 ban công
  • Đặc điểm:Căn góc tòa S4, tầng cao, view vườn treo và nội khu, sổ đỏ sẵn, giá đã bao phí

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu đô thị Ciputra, thừa hưởng không gian sống đồng bộ, an ninh và cảnh quan nội khu bài bản
  • Kết nối nhanh ra trục Võ Chí Công và Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển về sân bay Nội Bài và trung tâm Hà Nội
  • Gần khu Xuân La - Tây Hồ với hệ thống trường học, cửa hàng tiện ích và dịch vụ sinh hoạt hằng ngày khá đầy đủ
  • Dễ dàng tiếp cận Lotte Mall West Lake Hà Nội, đáp ứng nhu cầu mua sắm, ẩm thực và giải trí
  • Thuận tiện di chuyển tới khu vực Hồ Tây, phù hợp cho gia đình yêu thích môi trường sống thoáng đãng và hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:9.85 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với gia đình cần không gian sống rộng rãi tại khu Tây Hồ, khách mua ưu tiên căn hộ cao cấp pháp lý rõ ràng, hoặc nhà đầu tư tìm sản phẩm căn góc có giá trị khai thác và giữ tài sản tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem căn thực tế và chốt nhanh căn góc đẹp, pháp lý rõ ràng tại Sunshine City Ciputra.