Căn hộ Sunrise City Quận 7 127m² - Căn góc 3PN view cực thoáng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sunrise City Quận 7 127m² - Căn góc 3PN view cực thoáng

9.8 tỷ
127 m² - 77 triệu/m²

Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
127 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại dự án biểu tượng Sunrise City, Quận 7. Căn góc đặc biệt với thiết kế full kính từ trần đến sàn mang lại không gian sống ngập tràn ánh sáng tự nhiên và tầm nhìn panorama đắt giá, khẳng định phong cách sống thượng lưu cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 phòng vệ sinh hiện đại, phòng khách nối liền ban công thông thoáng.
  • Đặc điểm: Căn góc view đẹp, nội thất cao cấp, thiết kế tối ưu công năng, sẵn sàng bàn giao cho chủ nhân mới.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện siêu thị Lotte Mart Quận 7, thuận tiện mua sắm mỗi ngày.
  • Cách trường quốc tế V-Star và trường quốc tế Nam Sài Gòn chỉ 5-10 phút di chuyển.
  • Hệ thống y tế chất lượng cao với Bệnh viện FV và Bệnh viện Tâm Đức cách dự án khoảng 2km.
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm tài chính Phú Mỹ Hưng và các khu vui chơi giải trí sầm uất.
  • Tiện ích nội khu đầy đủ: hồ bơi tràn bờ, phòng gym chuẩn quốc tế, khu vui chơi trẻ em và an ninh 24/7.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đa thế hệ mong muốn không gian sống tiện nghi, sang trọng tại vị trí trung tâm, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm bất động sản có giá trị bền vững và khả năng thanh khoản cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn góc đẹp nhất tại dự án. Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và đặt lịch tham quan căn hộ trực tiếp!