Căn hộ Sun Symphony Residence 01 Đà Nẵng 118m² giá 12.019 tỷ - Sẵn sàng bàn giao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sun Symphony Residence 01 Đà Nẵng 118m² giá 12.019 tỷ - Sẵn sàng bàn giao!

12.019 tỷ
118 m² - 102 triệu/m²

Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
118 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ độc quyền tại Sun Symphony Residence 01, một trong những dự án nổi bật của Sun Group tại Đà Nẵng. Căn hộ 3 phòng ngủ với diện tích 118,6m², hướng ban công Tây Bắc, hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118,6m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, view đẹp, pháp lý sở hữu lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ mất 5 phút đi bộ
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng khoảng 10 phút di chuyển bằng ô tô
  • Gần các trường học quốc tế, bệnh viện và siêu thị lớn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12,019 tỷ VND
  • Chính sách chiết khấu: 14% cho khách hàng thanh toán sớm 95% trong tháng 01/2026

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm một không gian sống hiện đại, tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho việc di chuyển trong thành phố Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này tại Sun Symphony Residence 01!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội