Căn hộ Sun Solar Residence Đà Nẵng 38,7m² giá 3,59 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sun Solar Residence Đà Nẵng 38,7m² giá 3,59 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

3.59 tỷ
38 m² - 94 triệu/m²

Phường Hải Châu 1 (cũ), Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
38 m²

Khám phá căn hộ studio giá tốt nhất tại Sun Solar Residence, Đà Nẵng! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38,7m²
  • Bố trí: Căn hộ studio tại tầng 9, thiết kế tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: View ngã tư thoáng đãng, pháp lý minh bạch, tiến độ xây dựng đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trung tâm thương mại Vincom, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách Bệnh viện Đà Nẵng chỉ 1km, an tâm về sức khỏe
  • Gần các trường học chất lượng cao, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình nhỏ đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi tại trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Chớ bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ hiếm có này tại Sun Solar Residence! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!