Căn hộ Sun Garden Đà Lạt 54.7m² giá chỉ 3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sun Garden Đà Lạt 54.7m² giá chỉ 3 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

3 tỷ
55 m² - 55 triệu/m²

Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt đẹp tại Sun Garden Đà Lạt, nơi mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình hoặc cơ hội đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.7m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, 2WC, ban công thoáng mát, sân phơi riêng
  • Đặc điểm: Hướng cửa Tây Bắc, thiết kế thông minh, nội thất cao cấp mới 100%, chỉ việc xách vali vào ở!

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Đà Lạt chỉ 6km, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần nhiều khách sạn, nhà hàng lớn, phục vụ nhu cầu ăn uống và nghỉ dưỡng
  • Nằm trong khu dân cư sầm uất, an ninh và thuận lợi cho sinh hoạt
  • Dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng của Đà Lạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho gia đình muốn tìm không gian sống yên bình, hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê với giá 15 triệu/tháng từ khách thuê Hàn Quốc.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp này!