Căn hộ Studio Vinhome Smart City 30m² giá 2.72 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, view bể bơi | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio Vinhome Smart City 30m² giá 2.72 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, view bể bơi

2.72 tỷ
30 m² - 91 triệu/m²

Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
30 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ Studio tuyệt đẹp tại Vinhome Smart City, một trong những dự án căn hộ đẳng cấp tại Hà Nội. Căn hộ không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn mang lại không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại, tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m²
  • Bố trí: Studio, không gian mở thông thoáng
  • Đặc điểm: Tầng trung, hướng Đông, view bể bơi tuyệt đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall chỉ 5 phút đi xe
  • Gần bến xe Mỹ Đình, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Các tiện ích nội khu: bể bơi, phòng gym, sân tennis
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo cuộc sống bình yên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.72 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Đặc biệt thích hợp cho các gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem căn hộ thực tế.