Căn hộ Studio Tòa G3 Vinhomes Green Bay 26m² giá 2 tỷ - View hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio Tòa G3 Vinhomes Green Bay 26m² giá 2 tỷ - View hồ tuyệt đẹp!

2 tỷ
26 m² - 77 triệu/m²

Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
26 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Studio tuyệt đẹp tại Tòa G3 Vinhomes Green Bay, nơi không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn sở hữu view hồ thơ mộng. Đây chính là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:26m²
  • Bố trí:1 phòng ngủ studio với thiết kế thông minh, không gian mở thoáng đãng.
  • Đặc điểm:Hướng cửa ra vào Tây Bắc, ban công Đông Nam, nội thất bàn giao full đồ cao cấp bao gồm máy giặt, tivi, tủ lạnh, giường ngủ, rèm cửa, tủ bếp và các đồ gia dụng khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Mễ Trì, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Chỉ cách trung tâm thương mại The Garden khoảng 1km, nơi bạn có thể mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đại lộ Thăng Long.
  • Có nhiều quán cà phê, nhà hàng và dịch vụ tiện ích quanh khu vực, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các công viên lớn như công viên Trung Văn, lý tưởng cho những buổi dã ngoại và thể thao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này phù hợp cho những cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản hấp dẫn tại khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.