Căn hộ Studio The Beverly Thủ Đức 28m² giá 2.1 tỷ - View đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio The Beverly Thủ Đức 28m² giá 2.1 tỷ - View đẹp

2.1 tỷ
28 m² - 75 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
28 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ Studio tại The Beverly – biểu tượng sống sang trọng bậc nhất khu Đông – với mức giá tốt nhất thị trường hiện nay. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng tìm kiếm không gian sống hiện đại hoặc tài sản đầu tư tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:28m²
  • Bố trí:Thiết kế Studio tối ưu công năng, không gian mở thoáng đãng, phù hợp cho người độc thân hoặc cặp đôi trẻ.
  • Đặc điểm:Căn hộ sở hữu tầm nhìn trực diện nội khu xanh mát, không gian yên tĩnh và đón gió tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong đại đô thị Vinhomes Grand Park, hưởng trọn tiện ích cao cấp: công viên 36ha, biển hồ cát trắng.
  • Liền kề trung tâm thương mại Vincom Mega Mall lớn nhất miền Nam.
  • Hệ thống giáo dục chuẩn quốc tế Vinschool ngay trong khuôn viên dự án.
  • Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec đảm bảo chăm sóc sức khỏe cư dân.
  • Kết nối nhanh chóng đến khu công nghệ cao TP. Thủ Đức và các tuyến giao thông huyết mạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:2.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn hộ đặc biệt phù hợp với các bạn trẻ năng động, chuyên gia làm việc tại khu công nghệ cao hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có thanh khoản tốt và tiềm năng tăng giá bền vững tại TP. Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết về lộ trình thanh toán và tham quan thực tế căn hộ. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại vị trí đắc địa này!