Căn hộ Studio Masteri Era Landmark - Ocean Park 3, 30.2m², giá 2.135 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
17 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio Masteri Era Landmark - Ocean Park 3, 30.2m², giá 2.135 tỷ - Chính chủ bán gấp!

2.135 tỷ
30.2 m² - 71 triệu/m²

Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
30.2 m²

Chính chủ cần bán gấp căn hộ Studio tại chung cư Masteri Era Landmark, Vinhomes Ocean Park 3. Căn hộ có thiết kế hiện đại, nằm ở tầng cao của toà Spark, hướng Đông Nam với view nội khu thoáng đãng, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30.2m²
  • Bố trí: Căn hộ Studio, thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian sống
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, view nội khu, không khí trong lành

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại và chợ truyền thống chỉ 500m, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, kết nối nhanh với các tuyến đường chính và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.135 tỷ VND (bao hết thuế phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm chất lượng tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Masteri Era Landmark, Xã Nghĩa Trụ, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
Tỉnh/Thành: Hưng Yên