Căn hộ Studio Cora Tower Đà Nẵng 36m² giá 1.79 tỷ - View tuyệt đẹp sông và pháo hoa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio Cora Tower Đà Nẵng 36m² giá 1.79 tỷ - View tuyệt đẹp sông và pháo hoa!

1.79 tỷ
36 m² - 50 triệu/m²

Phường Hoà Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
36 m²

Cơ hội sở hữu căn hộ Studio tại Cora Tower Đà Nẵng với diện tích 36m², giá chỉ 1.79 tỷ đồng! Đây là một trong những căn hộ hot nhất với view tuyệt đẹp hướng sông và pháo hoa, rất thích hợp để ở hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Căn hộ Studio với thiết kế hiện đại, thông thoáng
  • Đặc điểm: View sông, pháo hoa và thành phố, đầy đủ tiện nghi, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 5 phút đi xe
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng 15 phút di chuyển
  • Gần các khu mua sắm, nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.79 tỷ VND
  • Hỗ trợ vay: 70% giá trị căn hộ, ân hạn gốc miễn lãi vay trong 30 tháng
  • Chiết khấu: 5% cho khách hàng đặt chỗ sớm

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, các cặp đôi hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản tại Đà Nẵng với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và nhận báo giá chi tiết!