Căn hộ Studio Charmora City Nha Trang 33m² giá 1.8 tỷ - Đẳng cấp sống thượng lưu! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio Charmora City Nha Trang 33m² giá 1.8 tỷ - Đẳng cấp sống thượng lưu!

1.8 tỷ
33 m² - 55 triệu/m²

Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán condotel
Diện tích
33 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ Studio tại Charmora City, Nha Trang, nơi hội tụ đầy đủ các tiện ích sống đẳng cấp và hiện đại. Đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai mong muốn một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Studio hiện đại, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Hướng Đông - Nam, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, thiết kế thông minh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Cơ quan hành chính công, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Khu vui chơi giải trí về đêm lớn nhất Khánh Hòa, mang đến những giây phút thư giãn tuyệt vời
  • Khu an cư đẳng cấp 5 sao, nâng tầm giá trị cuộc sống
  • Công viên xanh mát, lý tưởng cho những buổi dạo bộ và tập thể thao
  • Trường học, spa, gym, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt và giải trí cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các cặp đôi, gia đình trẻ hoặc những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời bền vững tại thành phố biển Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ trong khu đô thị đẳng cấp này! Hãy gọi ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam