Căn hộ Studio C1Z2-1X-12A Hưng Yên 34.7m² giá 2.1 tỷ - View vịnh biển tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio C1Z2-1X-12A Hưng Yên 34.7m² giá 2.1 tỷ - View vịnh biển tuyệt đẹp!

2.1 tỷ
35 m² - 60 triệu/m²

Xã Tân Tiến, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
35 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn hộ Studio cực hiếm với view vịnh biển đẹp mê hồn tại Hưng Yên. Đây là sản phẩm không thể bỏ lỡ với nhiều tiện ích và giá trị đầu tư bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34.7m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, mát mẻ quanh năm, view vịnh biển tuyệt đẹp không bị che chắn

Tiện ích xung quanh:

  • Tiện ích nội khu chuẩn resort 5 sao, phục vụ nhu cầu sống cao cấp
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách khu vui chơi giải trí chỉ 5 phút đi bộ, thích hợp cho gia đình
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến đường chính, thuận lợi giao thông đi lại
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ xã hội cần thiết

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng, hoặc đầu tư cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp này!