Căn hộ Studio 35m² Vinhomes Grand Park giá 2.22 tỷ - Tiến độ xây dựng 06/2026 | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Studio 35m² Vinhomes Grand Park giá 2.22 tỷ - Tiến độ xây dựng 06/2026

2.22 tỷ
35 m² - 63 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
35 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ Studio tuyệt đẹp tại Vinhomes Grand Park! Đây là một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại thành phố Thủ Đức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: Căn hộ Studio thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống
  • Đặc điểm: Tiến độ xây dựng dự kiến hoàn thành vào tháng 06/2026, sở hữu sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom Mega Mall, mua sắm và giải trí thuận tiện
  • Chỉ cách trường học Quốc tế Mỹ 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông kết nối dễ dàng với các khu vực lân cận qua đường Nguyễn Xiển
  • Gần công viên Grand Park, không gian xanh cho những buổi dạo bộ thư giãn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.22 tỷ VND (bao gồm tất cả chi phí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ Studio này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người độc thân, hoặc những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này!