Căn hộ Stellar Garden 118m² giá 9.9 tỷ - View triệu đô, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Stellar Garden 118m² giá 9.9 tỷ - View triệu đô, thiết kế hiện đại!

9.9 tỷ
118 m² - 84 triệu/m²

Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
118 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt đẹp tại Stellar Garden, nơi lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là một cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m² thông thủy
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Đặc điểm: Hướng Tây-Nam, ban công Đông-Bắc, thiết kế hiện đại, nội thất đẹp, sang trọng và trẻ trung (Ảnh thật). Tất cả các phòng như phòng khách, bếp và thiết bị vệ sinh đều mới và sử dụng rất tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển, thuận lợi cho việc mua sắm.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận qua đường Lê Văn Thiêm.
  • Gần các dịch vụ y tế, bệnh viện đạt tiêu chuẩn cao, đảm bảo sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Xung quanh có nhiều công viên và khu vui chơi, lý tưởng cho những buổi dạo chơi thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người có nhu cầu an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẹp này! Chúng tôi rất mong được phục vụ bạn!