Căn hộ Sông Đà 131 Trần Phú 95m² giá 5.1 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sông Đà 131 Trần Phú 95m² giá 5.1 tỷ - Full nội thất, sẵn sàng vào ở!

5.1 tỷ
95 m² - 54 triệu/m²

Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ tuyệt vời tại Tòa Nhà Sông Đà, 131 Trần Phú, Hà Đông! Căn hộ này không chỉ có vị trí trung tâm mà còn mang đến sự tiện lợi tuyệt vời cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Căn hộ đã được sửa chữa mới hoàn toàn, full nội thất, pháp lý rõ ràng với sổ hồng vĩnh viễn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học, thuận tiện cho con em đi học như Trường THCS Văn Quán.
  • Cách chợ Văn Quán chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại như Vincom Hà Đông và Big C, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác nhờ hệ thống giao thông thuận tiện.
  • Khu vực phát triển, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ lý tưởng cho những gia đình trẻ, người đi làm cần một không gian sống đầy đủ tiện nghi và thuận tiện trong di chuyển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để xem nhà và thương lượng giá cả!