Căn hộ Sky89 Quận 7 55.5m² giá 4.3 tỷ - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sky89 Quận 7 55.5m² giá 4.3 tỷ - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở!

4.3 tỷ
55.5 m² - 77 triệu/m²

Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
55.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ Sky89 Quận 7, nơi hội tụ những tiện nghi hiện đại và không gian sống lý tưởng. Với diện tích 55,5m², căn hộ này được thiết kế thông minh với 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, hướng Đông mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.5m²
  • Bố trí: 1PN-1WC
  • Đặc điểm: Nhà có sẵn đầy đủ nội thất, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Phú Thuận, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Thuận chỉ 500m, tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện FV và bệnh viện Đa khoa quận 7, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 qua cầu Phú Mỹ chỉ trong vòng 15 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp cho các cặp đôi trẻ, gia đình nhỏ hoặc người độc thân tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại tại quận 7.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.