Căn hộ Sky Garden Quận 7 81m² giá 5.1 tỷ - Đẹp lung linh vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
22 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sky Garden Quận 7 81m² giá 5.1 tỷ - Đẹp lung linh vào ở ngay!

5.1 tỷ
81 m² - 63 triệu/m²

Tân Phong, Nguyễn Văn Linh, TPHCM

10 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
81 m²

Chào mừng bạn đến với căn hộ lý tưởng tại Sky Garden, nơi mang lại không gian sống hoàn hảo ngay trung tâm khu đô thị Phú Mỹ Hưng, quận 7. Cơ hội sở hữu căn hộ mới đẹp, sẵn sàng vào ở ngay, với giá chỉ 5.1 tỷ đồng (net, sổ hồng chính chủ).

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nhà mới đẹp, sổ hồng hoàn chỉnh, thiết kế hiện đại với không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ vài bước chân đến công viên hồ Bán Nguyệt, nơi lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời và thư giãn.
  • Gần bệnh viện FV và bệnh viện Tim Tâm Đức, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Tiếp giáp với các trường học quốc tế như Trường Quốc tế Nam Sài Gòn, Đinh Thiện Lý và Little Genius International Kindergarten, thuận lợi cho con em học tập.
  • Hệ thống ngân hàng như Vietcombank, ACB, Techcombank chỉ trong tầm tay, dễ dàng cho việc giao dịch tài chính.
  • Chỉ mất vài phút để đến các quán cà phê nổi tiếng như Phú Long, Katinat, Gongcha và tiệm bánh Artisan, phục vụ nhu cầu thư giãn và giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.1 tỷ VNĐ

Phù hợp với ai:

Căn hộ rất phù hợp cho gia đình trẻ, người đi làm cần không gian sống thoải mái, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây chính là lựa chọn tuyệt vời cho những ai yêu thích cuộc sống năng động tại khu vực phát triển hàng đầu.