Căn hộ Sky Garden 3, Quận 7, 68m² giá 5.29 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sky Garden 3, Quận 7, 68m² giá 5.29 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

5.3 tỷ
68 m² - 78 triệu/m²

Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
68 m²

Đem đến cho bạn một không gian sống lý tưởng tại căn hộ Sky Garden 3, nơi có thiết kế hiện đại và tiện nghi hoàn hảo. Với diện tích 68m², căn hộ này sở hữu 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Tầng cao, view hướng Nam thoáng mát, pháp lý sổ hồng cầm tay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và các trường phổ thông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Crescent Mall chỉ 5 phút đi xe
  • Khả năng di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận nhờ hệ thống giao thông thuận tiện
  • Gần khu vực vui chơi giải trí và công viên, lý tưởng cho những buổi dã ngoại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.29 tỷ VND (có bớt lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi trong khu vực phát triển của Quận 7.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu căn hộ mơ ước này trước khi quá muộn!