Căn hộ Sky Garden 11C, Thủ Đức 71.52m² giá 6.59 tỷ - Thiết kế sang trọng, nội thất mới 100%! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Căn hộ Sky Garden 11C, Thủ Đức 71.52m² giá 6.59 tỷ - Thiết kế sang trọng, nội thất mới 100%!

6.59 tỷ
71 m² - 93 triệu/m²

Phường Tân Phú, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
71 m²

Chào mừng quý vị đến với căn hộ Sky Garden 11C, một không gian sống lý tưởng với thiết kế tông vàng sang trọng và nội thất mới 100%. Căn hộ được trang bị đầy đủ các tiện nghi hiện đại, từ hệ thống điện đến ống nước, đảm bảo mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 71.52m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi và thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nội thất mới 100%, tông màu vàng sang trọng, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng cao, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tân Phú chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện và trung tâm y tế, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thông qua các tuyến đường lớn
  • Hệ thống giao thông công cộng đa dạng, thuận tiện cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn hộ này rất phù hợp với gia đình trẻ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi tại Thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam